Nồi chiên không dầu 5L Gaabor AF-45T01A
So sánh
Mã SP: (Đang cập nhật...)
Hết hàng
1.790.000₫
Tính năng nổi bật
- Sản phẩm sở hữu thiết kế đẹp, gọn nhỏ, dễ kê đặt tại nhiều vị trí mà không bị vướng víu.
- Dung tích 5 lít phù hợp với những gia đình nhỏ, ít người.
- Công suất hoạt động là 1.350W giúp nấu nướng nhanh chóng, hiệu quả.
- Ứng dụng công nghệ chiên Rapid Air hiện đại, giúp món ăn ngon, an toàn với sức khỏe.
- Lòng nồi 5 lớp có phủ chống dính Composite an toàn, dễ vệ sinh.
- Tích hợp 7 chế độ nấu tự động giúp bạn nấu nướng dễ dàng, nhanh chóng.
- Có chức năng hẹn giờ tối đa 30 phút vô cùng tiện ích.
- Bảng điều khiển điện tử rõ ràng, dễ sử dụng.
Hết hàng
Để được hỗ trợ tốt nhất. Hãy gọi
HOẶC
Chat với chúng tôi
Độc quyền tại Gia Dụng Lạc Khải
  • Cam kết hàng hàng chính hãng, Mới 100%
  • Đổi trả trong 7 ngày (Nếu sp lỗi kỹ thuật có xác nhận của bảo hành Hãng)
  • Bảo hành chính hãng
  • Miễn phí giao hàng nội thành HCM (Đơn từ 1.000.000 - Miễn phí phạm vi bán kính 10km)
Ứng dụng công nghệ chiên Rapid Air hiện đại
Nồi chiên chân không Gaabor AF-45T01A ứng dụng công nghệ khí nóng 360 độ
Công suất 1.350W - làm chín thực phẩm nhanh chóng
Nhờ sở hữu công suất mạnh mẽ lên tới 1.350W mà chiếc nồi chiên không dầu Gaabor AF-45T01A có khả năng gia nhiệt nhanh, duy trì nhiệt độ ổn định để nấu chín thực phẩm hiệu quả nhằm rút ngắn thời gian chờ đợi cho người dùng, phù hợp cho những bữa ăn gia đình bận rộn.
Tích hợp 7 chế độ nấu tự động
Nồi chiên chân không Gaabor AF-45T01A được tích hợp tới 7 chế độ nấu tự động
Dung tích lớn 5 lít
  • 8 cái cánh gà
  • 250g đồ chiên
  • 3 con cá rô
  • 6 cái bánh trứng
  • 350g bít tết
  • Pizza 7 inch
Nồi chiên không dầu Gaabor AF-45T01A
Rổ chiên bền, đẹp với cấu tạo 5 lớp
Nồi chiên không dầu Gaabor AF-45T01A 5L được trang bị rổ chiên dày dặn với cấu tạo 5 lớp
Tích hợp tính năng hẹn giờ tiện ích
Bảng điều khiển cảm ứng màu thông minh, dễ dùng
Bảng điều khiển của nồi chiên Gaabor AF-45T01A được thiết kế gọn gàng ở mặt trên của nồi
Thiết kế hiện đại, gọn gàng
Không chỉ vậy, nồi Gaabor AF-45T01A còn nổi bật với kiểu dáng gọn gàng. Kích thước các chiều rộng, sâu, cao của nồi lần lượt là 338mm x 245mm x 315mm, giúp bạn đặt, để ở nhiều vị trí mà không lo tốn diện tích sử dụng. Nồi có tông màu trang nhã, dễ dàng hài hòa với nội thất của mọi không gian sống. Khay chiên có cửa sổ kính lớn 4,5 inch cho phép bạn quan sát quá trình nấu mà không ảnh hưởng đến nhiệt độ bên trong.
Gaabor AF-45T01A thiết kế gọn gàng
Vận hành an toàn
Nồi chiên AF-45T01A của Gaabor được tích hợp tính năng tự động ngắt nguồn khi kéo rổ chiên
Xem thêm Thu gọn
NGUỒN GỐC SẢN PHẨM
- Hàng chính hãng 100%, bảo hành chính hãng 100%, có đầy đủ hóa đơn VAT 100%.
- Hàng sản xuất trong nước có Chứng Chỉ Chất Lượng (CQ) phù hợp với Quy Chuẩn Việt Nam.
CÔNG TY CHỊU TRÁCH NHIỆM VỀ HÀNG HÓA
CÔNG TY TNHH SẢN PHẨM TIÊU DÙNG TOSHIBA VIỆT NAM
  • Địa chỉ trụ sở: Số 12, Đường 15, Khu phố 4, phường Linh Trung, Tp. Thủ Đức, Tp.HCM
  • Điện thoại: (+84)-028-38.242.818 | Fax: (+84)-028-38.242.817
  • GPKD số: 0300787557 do Sở Kế hoạch & Đầu tư Tp. Hồ Chí Minh cấp ngày 17/11/2006
CÔNG TY TNHH PANASONIC VIỆT NAM
  • Điện thoại: 024 3955 0111
  • GPKD số: 0101824243 do Sở Kế hoạch & Đầu tư Thành phố Hà Nội cấp ngày 29/11/2006
CÔNG TY TNHH LG ELECTRONICS VIỆT NAM HẢI PHÒNG
  • Điện thoại: 022 53820 700
  • GPKD số: 0201311397 do Sở Kế hoạch & Đầu tư TP Hải Phòng cấp ngày 06/09/2013
CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SHARP VIỆT NAM
  • Địa chỉ trụ sở: T5-B03.07 & T5-B03.09, Lầu 3 Masteri Thảo Điền, 159 Võ Nguyên Giáp, Phường Thảo Điền, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
  • GPKD số: 0308159258 do do Sở Kế hoạch & Đầu tư Tp. Hồ Chí Minh cấp ngày 13/03/2009
CÔNG TY TNHH HAFELE VIỆT NAM
  • Địa chỉ trụ sở: 9 Đoàn Văn Bơ, Phường 13, Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
  • GPKD số: 0305067898 do do Sở Kế hoạch & Đầu tư Tp. Hồ Chí Minh cấp ngày 30/09/2010
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN SUNHOUSE
  • GPKD số: 0101976905 do do Sở Kế hoạch & Đầu tư Thành phố Hà Nội cấp ngày 16/06/2006
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐIỆN LẠNH ĐIỆN MÁY VIỆT ÚC
  • Địa chỉ trụ sở: số 19 – 21 phố Huế, phường Hàng Bài, quận Hoàn Kiếm, Hà Nội, Việt Nam
  • GPKD số: 0101360104 do do Sở Kế hoạch & Đầu tư Thành phố Hà Nội cấp ngày 18/04/2003
CÔNG TY TNHH ARCELIK HITACHI HOME APPLIANCES SALES VIỆT NAM
CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SAMSUNG VINA
CÔNG TY TNHH ELECTROLUX VIỆT NAM
CÔNG TY CỔ PHẦN GROUPE SEB VIỆT NAM
So sánh với sản phẩm tương tự
- Model: AF-45T01A
- Kích thước: 245*338*315mm
- Trọng lượng: 3,05kg
- Dung tích: 5L
- Công suất: 1350W
- Màu sắc: Trắng hơi nude pastel
- Điện áp: 220~240V